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CHUO CHA UTUMISHI WA UMMA TANZANIA 
(TPSC)

TANGAZO LA UDAHILI
MACHI 2025

Mkuu wa Chuo na Mtendaji Mkuu wa Chuo cha Utumishi wa Umma Tanzania, 
anapenda kuwatangazia wahitimu wa kidato cha nne na cha sita, kuja kujiunga 
kwenye mafunzo ya muda mrefu kwa ngazi ya CHETI (Certificate) na STASHAHADA 
(Diploma) kwa Mkupuo wa Mwezi Machi 2025 katika Kampasi za Tabora, Mtwara, 
Tanga, Singida na Mbeya. Dirisha la udahili litafunguliwa kuanzia tarehe 10 
Februari 2025 na litafungwa tarehe 28 Februari 2025 kwa ngazi ya Diploma na 
Cheti kwa kozi zifuatazo:

1. Utunzaji Kumbukumbu, Nyaraka na Taarifa (Records, Archives and Information 
Management)

2. Uhazili (Secretarial Studies)

3. Usimamizi wa Rasilimali watu (Human Resource Management)

4. Utawala wa Umma (Public Administration)

5. Ununuzi na Ugavi (Procurement and Supply Management)

   SIFA ZA KUJIUNGA:

CHETI/Certificate: Mwombaji awe na Cheti cha kumaliza KIDATO CHA NNE chenye 
ufaulu wa angalau masomo MANNE (4) kwa kiwango cha kuanzia alama “D” bila 
kuhusisha masomo ya dini, Au Cheti cha Form IV pamoja na Cheti cha VETA (NVA 
level III).

Diploma: Mwombaji awe na Cheti cha awali (NTA level 4) kutoka Chuo chochote 
kinacho tambulika na NACTVET, Au Cheti cha kumaliza KIDATO CHA SITA (6) 
chenye PRINCIPAL PASS MOJA na SUBSIDIARY MOJA au zaidi.

Tuma maombi yako kupitia Online Application System: https://oas.tpsc.go.tz 
iliyopo kwenye tovuti ya Chuo: www.tpsc.go.tz

Kwa maelezo zaidi wasiliana nasi kwa namba zifuatazo:
c Tabora Kampasi : 0764 775034
c Tanga Kampasi : 0718 410687
c Singida Kampasi : 0752 151185
c Mbeya Kampasi : 0784 321301

c Mtwara Kampasi : 0712 129977/0712 624005

LIMETOLEWA NA:
KITENGO CHA MAWASILIANO NA MASOKO


